ดำเนินการโครงการเป่าพัฒนาบ่อบาดาล หมู่ที่ 1 ณ บ้านไฮ ตำบลห้วยไร่ อำเภอเด่นชัย จังหวัดแพร่
องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ ดำเนินการโครงการเป่าพัฒนาบ่อบาดาล บ่อที่ 1 ใช้งานที่ระบบประปาหมู่บ้าน หมู่ที่ 1 ณ บ้านไฮ ตำบลห้วยไร่ อำเภอเด่นชัย จังหวัดแพร่ ออกปฏิบัติงานวันที่ 8 กันยายน 2563
![](https://www.phraepao.go.th/publicwork/wp-content/uploads/2020/09/หมู่ที่1-1024x767.jpg)
จำนวนคนดู :
1
ความเห็นล่าสุด