ดำเนินการเป่าพัฒนาบ่อบาดาลเทศบาลตำบลแม่หล่าย บ้านกาซ้อง หมู่ที่ 4 ตำบลแม่หล่าย อำเภอเมือง จังหวัดแพร่
วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นายอนุวัธ วงศ์วรรณ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กองช่าง ฝ่ายช่างสุขาภิบาล องค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ ดำเนินการเป่าพัฒนาบ่อบาดาลเทศบาลตำบลแม่หล่าย บ้านกาซ้อง หมู่ที่ 4 ตำบลแม่หล่าย อำเภอเมือง จังหวัดแพร่ โดยมี นายภูวดล ขันคำนันต๊ะ
ตำแหน่ง นายช่างโยธาชำนาญงาน เป็นผู้ควบคุม